!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!

Lớp mình là nhà mình! Bạn bè thật KUTE! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cậu trả lời cho bạn hell_boj

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Cậu trả lời cho bạn hell_boj Empty
Bài gửiTiêu đề: Cậu trả lời cho bạn hell_boj   Cậu trả lời cho bạn hell_boj EmptyMon Mar 02, 2009 3:22 pm

Sorry vì phải trả lời vào bài mới vì bài của cậu mọi người trả lời nhiều quá (trong đó có mình Cậu trả lời cho bạn hell_boj Icon_albino )
1. Chatbox đã lập và hiện ngay ở đầu trang chủ
2. Để biết ai lên ai không lên cậu xuống phần cuối trang chủ sẽ hiện lên 1 khung có ghi: thành viên truy cập, tổng số bài viết, gì gì đó. Cậu sẽ thấy có 1 số dòng khi như sau:
Hiện có(1)người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 1 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 0 Khách viếng thăm
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 3 người, vào ngày Sun 22 Feb 2009 - 12:47

Các thành viên đang truy cập: (Admin)

Thế là cậu biết ngay ai không lên hay có ai lên
3. Cậu phải biết sử dụng chatbox, nêu không biết vào Thông báo của Admin rồi đọc phần hướng dẫn.
XONG!!! Cậu trả lời cho bạn hell_boj Icon_rendeer
Hell_Boj
Dân thường
Dân thường
Hell_Boj

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu trả lời cho bạn hell_boj   Cậu trả lời cho bạn hell_boj EmptyFri Mar 06, 2009 6:00 pm

ac chẳng hiểu gì cả Question
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu trả lời cho bạn hell_boj   Cậu trả lời cho bạn hell_boj EmptyFri Mar 06, 2009 6:28 pm

eo ơi. ngu thế! pig
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu trả lời cho bạn hell_boj   Cậu trả lời cho bạn hell_boj Empty

Cậu trả lời cho bạn hell_boj
Trang 1 trong tổng số 1 trang