!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!

Lớp mình là nhà mình! Bạn bè thật KUTE! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyThu Jul 09, 2009 9:08 pm

nhà tớ có một máy Wii. nó có rất nhiều đĩa (ở HN thì đa số là từ 20000đ -> 25000đ/đĩa). các bạn xem chi tiết tại Google nhé (chắc ai cũng biết sử dụng Google nhỉ)
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptySat Jul 11, 2009 7:34 am

Wii la` may j` ????? ????? ????? ????? ?????
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptySat Jul 11, 2009 4:12 pm

nó cũng là máy chơi trò chơi như Play Station nhưng cái này là trò chơi hoạt động chân tay (ví dụ chơi tennis thì dùng điều khiển rồi vung như vợt tennis)
còn một cái nữa tớ quên chưa nói về Wii: ở HN thì nhà tớ mua máy hình như là khoảng 4 triệu
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptySun Jul 12, 2009 1:56 pm

nha` giau` vai~ ^^^^^ ^^^^^ ^^^^^ ^^^^^
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptySun Jul 12, 2009 6:39 pm

thực ra là cô mua cho vì cô tớ đi du học ở (gần Đức là Hà Lan) mà ở Đức còn có nhà một cô nữa => nghỉ thì cô thăm => biết là có máy Wii => mua cho bọn tớ chơi Very Happy (bố mẹ tớ chỉ mất tiền mua đĩa thôi)
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptySun Jul 12, 2009 10:55 pm

nha` gia`u va~i HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyMon Jul 13, 2009 10:19 pm

đấy là cô tôi mua => tiền của cô tôi=> cô tôi giàu
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyTue Jul 14, 2009 9:24 am

tui hoi,nha` ba o cho^~ qua'n co*m binh` dan tren doan Ham` Long ah`???? ????? ????? ????? ????? ????? ????? ?????
nguyen_phuc_nguyen97
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nguyen_phuc_nguyen97

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyThu Jul 23, 2009 10:10 am

thì cô cũng là ng` trong nhà=> nhà giàu!!
nguyen_phuc_nguyen97
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nguyen_phuc_nguyen97

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyThu Jul 23, 2009 10:11 am

Hạnh đến từ Sao Hoả àk?
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyThu Jul 23, 2009 2:27 pm

haha HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI ,bay h moi de y ah` HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? EmptyWed Oct 28, 2009 10:54 pm

truong` tui co' mai' Wii do'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?   có ai biết máy chơi điện tử Wii ko? Empty

có ai biết máy chơi điện tử Wii ko?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chùm ảnh: Demi Lovato thời “bé tí ti” BÙN CƯỜI LÉM
» TIN VUI CỦA TỚ!!!!!! TỚ ĐƯỢC VÀO LỚP LÀM PHIM CỦA HỘI ĐIỆN ẢNH~~~~~ SƯỚNG QUÁ >.<
» doc se biet
» trò chơi về Michael Jackson
» Ảo ảnh cá biết nói