!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!

Lớp mình là nhà mình! Bạn bè thật KUTE! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? Empty
Bài gửiTiêu đề: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jun 28, 2009 6:51 pm

Sau này ai cũng phải có một nghề để kiếm money còn chi tiêu. Các bạn muốn được làm nghề gì trong tương lai????
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jun 28, 2009 8:11 pm

Chưa biết làm nghề gì nhưng tui không thích mấy nghề tính toán văn phòng giấy tờ lovely1 Thà sang Mỹ làm nông dân cho sướng. Tha hồ mà chăm sóc động vật. tui yêu động vật.
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jun 28, 2009 9:42 pm

tôi thì sau này muốn làm về nghệ thuật. ông Duy sau này làm nông dân có nhiều động vật thì tặng tui 1 con chó nhé. tôi cực thích chó luôn sunny
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jun 28, 2009 9:56 pm

Chưa chắc đã dc đâu! NHưng cứ mơ đi happy
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyTue Jun 30, 2009 8:09 am

toi chi co uoc mo la dc di du hoc o My thui HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jul 05, 2009 7:12 pm

ước mơ nữa của tôi là sau này làm một nhà hoạt động bảo vệ môi trường. nếu ước mơ đó thành sự thật thì mọi người ủng hộ tôi nhé happy HI...HI
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jul 05, 2009 10:22 pm

Nói vậy chứ ngoài ra tui có dự định kế nghiệp bố tôi.
Bảo vệ động vật, rừng núi, biển cả và môi trường cũng là điều tôi mong được làm.
Tôi yêu chó, mèo lắm! Nhưng bác sĩ thú y thì không dám (vì sợ mổ sẻ, tiêm)

Sự lựa chọn hoàn hảo!! cat clown pirat pig Basketball cheers santa cherry albino sunny Sleep drunken bom rendeer farao king queen jocolor geek scratch study elephant flower afro

Đau đầu rồi bravo happy sad ????? oh...hh..hh lovely2 lovely1 HI...HI EEE``` Cry ớ..?? ^^^^^ *.*
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyMon Jul 06, 2009 8:22 am

có thể mai sau tui học ngành Y để làm bác sỹ thú y happy happy happy happy happy
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyTue Jul 07, 2009 5:27 pm

các ông có học giỏi môn Sinh học hay Khoa học ko mà đòi (chắc ông Hạnh thì chẹp chẹp rồi) mà sao ông Duy cho nhiều hình mặt thế?
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyWed Jul 08, 2009 1:03 pm

đã ngu thì cứ thík coi thường người ta,mà ngu thì lại cứ giấu HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyWed Jul 08, 2009 4:17 pm

Tui cho nhiều mặt thế cho nó đúng nghĩa của "ƯỚC MƠ" HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyWed Jul 08, 2009 10:06 pm

nếu mà ông Hạnh mà nói tôi thì TÔI KHÔNG NGU!!!!!!!!!!!!!! dfzhz dfzhz dfzhz dfzhz 12453 12453 12453 12453 12453 12453 12453 12453 12453
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyThu Jul 09, 2009 8:22 am

thôi ,đừng có mà giấu,ngu thì cứ nói hẳn ra HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyThu Jul 09, 2009 8:47 pm

HEHEHEHEHEHEHEHE
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySat Jul 11, 2009 7:38 am

da^'y,o^ng duy cung dong y voi tui HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySat Jul 11, 2009 4:28 pm

cái đồ xấu tính dfzhz
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jul 12, 2009 1:53 pm

nghe^` tui ma` lai. HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jul 12, 2009 6:43 pm

sau này ông đi bán chuối à??? hay là bán củ chuối??
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptySun Jul 12, 2009 10:51 pm

con nay ngu wa',noi xong lai quen,=> ba~ da^.u HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyMon Jul 13, 2009 10:29 pm

đừng nói tôi ngu, đầu óc bã đậu nữa. TÔI KHÔNG THÍCH ĐÂU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! dfzhz dfzhz dfzhz dfzhz dfzhz
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyTue Jul 14, 2009 9:21 am

thui,cha^'m du*'t chuye^.n no'i nhau ngu,dang noi ve uoc mo,tu nhien ba nhi lai noi ve cai chuyen chui ng` ta ngu HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
nguyen_phuc_nguyen97
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nguyen_phuc_nguyen97

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyThu Jul 23, 2009 10:06 am

à, nếu mà để kiếm ra money thì làm ăn mày cũng dc. Nhi đi làm ăn mày đi. afro afro afro
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? EmptyThu Jul 23, 2009 2:28 pm

duyet HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??   ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ?? Empty

ƯỚC MƠ SAU NÀY CỦA BẠN LÀ GÌ??
Trang 1 trong tổng số 1 trang