!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!

Lớp mình là nhà mình! Bạn bè thật KUTE! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Trưa không ngủ

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptyTue Mar 24, 2009 12:45 pm

Có lần, à không phải có lần mà rất nhiều lần cả lớp không ngủ trưa chỉ đợi cô Thanh ra ngoài mà phá. Tớ trông lớp để ý nhiều cái hay lắm ở các cậu như là mắt to mắt bé này, mùa đông thì trùm chăn nói chuyện chở cô, đứa nào quen cán bộ lớp thì lúc nào cũng hỏi cô đi chưa,............... Lớp mình cũng thuộc loài cá biệt nên trưa nào cũng có vấn đề. Học xong với nhau mới nói cho mà biết, lớp mình đa số là không ngủ trưa, thậm chí là cán bộ lớp, tớ nè HI...HI . Chứ cậu tưởng ngoan được mãi à? Không biết các cậu thế nào nhưng chỗ chúng tớ vui lắm, nào là nói chuyện, đọc truyện, mang đồ chơi ra nghịch, đọc lưu bút, chia phe ra ''uýnh''nhau,...... Mức độ nghịch của các cậu chưa bằng bọn tớ được đâu, nhất là nhóm tớ! Thực ra còn là cán bộ lớp chưa không đã phá lớp rồi. HÌ HÌ
nguyen_phuc_nguyen97
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nguyen_phuc_nguyen97

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptyTue Mar 24, 2009 3:42 pm

Tớ có "Đúng một lần và chỉ một lần thôi" dc cô giao cho trọng trách... trông lớp giờ ngủ trưa. Tớ chỉ trông dc mấy phút thì trống nhưng trong mấy phút ấy mà đứng yên dc là cả một vấn đề: Đầu tiên thì Chi nó đòi tớ lấy hộ cái kính, rồi Hiền Anh nó hỏi MC về chưa?(hình như hôm đó Admin đi đâu thì phải) Quay ra thì cứ nhìn thấy Dương(ko biết mọi ng` có nhớ tên này không?) cứ mở mắt "tròn xoe" ra nhìn tớ!!! affraid affraid affraid Quay đi quay lại lại thấy nó (Dương) thao láo mở mắt nhìn tớ. Và cuối cùng giây phút "giải thoát" cho tớ đã đến: Trống cheers cheers và tớ thề sẽ ko trông lớp 1 lần nào nữa!!!!!!!!

P/S: Tớ ko nhớ kĩ đâu, có gì sơ suất, à nhầm sai sót xin dc lượng thứ!
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptySun Jun 07, 2009 11:51 am

Trông lớp cũng hay thật. Có mấy lần tớ trông cùng ông Hoàng Anh. Lần nào cũng có cuộc tranh luận ai đọc tên ai viết bảng (hình như thế)
blazeken1997
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
blazeken1997

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptySun Jun 07, 2009 3:17 pm

uh,con toi thi nam duoi ma de^? co khen thui HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI HI...HI
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptySun Jun 07, 2009 4:48 pm

Không khéo hồi ấy bị mấy pà cho lên bảng lol!
hienanh_bong_97
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
hienanh_bong_97

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptyFri Jun 12, 2009 10:14 pm

ADMIN àh!!!! Cậu có cần thiết phải tường trình lại tất cả các hoạt động bọn mình làm trong giờ ngủ trưa hem vậy??? gvfnn gvfnn gvfnn
P/S: Nhớ những ngày như thế wa' ghzzdf ghzzdf ghzzdf
FireRed
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
FireRed

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ EmptySat Jun 13, 2009 8:22 am

nếu có forum thì phải cố mà post chứ
alien alien alien alien
Sponsored content

Trưa không ngủ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trưa không ngủ   Trưa không ngủ Empty

Trưa không ngủ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn cũ đã lâu không gặp
» Bảo Thy vs Khổng Tú Quỳnh là 2 chị em
» Không phải chuyện nhỏ