!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

!!! 0.o 5C_Friend_4ever o.0 !!!

Lớp mình là nhà mình! Bạn bè thật KUTE! ^.^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

MILEY TÂM SỰ CHÂN THÀNH VỀ NICK JONAS VÀ SELENA GOMEZ

Go down 
Tác giảThông điệp
nhiga`ru`
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nhiga`ru`

MILEY TÂM SỰ CHÂN THÀNH VỀ NICK JONAS VÀ SELENA GOMEZ Empty
Bài gửiTiêu đề: MILEY TÂM SỰ CHÂN THÀNH VỀ NICK JONAS VÀ SELENA GOMEZ   MILEY TÂM SỰ CHÂN THÀNH VỀ NICK JONAS VÀ SELENA GOMEZ EmptyWed Mar 11, 2009 10:37 pm

Miley vừa tâm sự rất chân thành về hai người bạn "gây tranh cãi" của mình!
Mối quan hệ Miley - Nick vẫn luôn làm tốn những lời bàn tán bất tận của fan. Nhưng Miley đã vừa tâm sự là bạn ấy không hề cảm thấy ngại khi gặp mặt Nick Jonas hay các anh em của cậu ấy.

Miley không ngại gặp Nick Jonas
Trong video mới up lên Youtube, Miley đã nói rằng: "Như các bạn đã thấy, tôi và Nick Jonas rất bình thường với nhau tại buổi biểu diễn hôm thứ 2. Điều này thật tuyệt vì tất cả chúng tôi đều là bạn. Tôi yêu quí Jonas Brothers".

Miley cũng nói thêm thật cụ thể là: "Tôi rất quý Nick, quý Joe, quý Kevin. Tôi yêu quí tất cả bọn họ". Sau đó, Miley cũng không ngần ngại đề cập đến cô bạn Selena Gomez, người luôn bị dư luận cho là đối thủ của Miley.

Miley nói rất thằng thắn rằng: "Thật nực cười khi mọi người cứ cho rằng tôi có trục trặc với Selena và Demi. Nhưng điều đó chẳng bao giờ xảy ra. Hôm qua, tôi còn ăn bánh mì với Demi cơ đấy!

Tôi đạp xe đến nhà bạn ấy và ăn bánh do mẹ bạn ấy làm. Gia đình Demi đến từ Texas, đồ ăn của họ luôn có mùi vị rất đặc trưng làm tôi thích. Demi cũng là người bạn tốt. Cô ấy luôn biết cách ở bên người khác khi họ cần. Tôi quý Demi.

Hôm qua, Miley cũng đi chơi với Justin Gaston rất vui vẻ. Xem ra các hoàng tử, công chúa Disney ai cũng tìm được hạnh phúc cho riêng mình!

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Selena Gomez- ngôi sao mới của Disney
» Selena Gomez- Cô phù thủy xứ Wavely
» Selena Gomez khám phá được gì từ... tương lai?
» Siêu tin showbiz: Demi Lovato, Kevin Jonas vs Ashley Tisdale
» Selena Gomez: "Mẹ sinh tôi khi mới 16 tuổi"